Hoàng Anh
Bạn hãy đăng ký để trở thành Member của 4rum nhé
Hoàng Anh
Bạn hãy đăng ký để trở thành Member của 4rum nhé
Hoàng Anh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hoàng Anh

(¯`°•.¸¯`°•† ¯ Hoàng Anh ¯ †•°´¯¸.•°´¯)

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Lính Mới Tự Tin Về Mình

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Bắp
Administrator
Administrator
Bắp

Lính Mới Tự Tin Về Mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Lính Mới Tự Tin Về Mình   Lính Mới Tự Tin Về Mình I_icon_minitimeMon Apr 19, 2010 4:00 am

HA hãy TỰ GIỚI THIỆU ĐÔI NÉT VỀ MÌNH VỚI BẠN ĐOC ĐMCT

_(CƯỜI LÚNG TÚNG)...HA SINH NĂM 1984,quê Ở LA,TỪNG LÀM VỆ SĨ,CÒN hiện Giờ là sv của trƯỜNG CĐ SK và ĐA TP.HCM,đã có vai diễn Trong 2 phim KTX và Đam mê...,sở thik là đá banh,chơi game,viết blog...Thôi,chị hỏi gì HA NÓI CHỨ KO BIẾT KỂ TIẾP THẾ NÀO ĐÂU!...

Nghe nói ban đầu HA đƯợc giao đóng vai khác trong KTX ,chứ ko phải nv Tùng, đúng ko?

TrưỚC kTX,HA CHỈ ĐÓNG TRONg 1 Vài bộ phim tốt nghiệp của CÁc aNH CHỊ Ở TRƯỜNG.tÌNH CỜ QUEn anh CAO TUẤN,TRỢ GIẢNG KIÊM TÁC GIẢ KỊCH BẢN CỦA KTX,biết đang cast diễn viên.Ban đầu HA đến thử vai Tuấn,xong định ra về thì có cô bé đến cast vai Thanh(người yêu của Tùng trong phim).Vì ko có ai hỗ trợ nên chú Mai Huỳnh_trợ lý đạo diễn nhờ HA giúp cô bé.Ko ngờ khi chính thức giao vai,HA dc chấm vào vai Tùng,1 anh chàng nhí nhố,dễ thương và yêu chân thành...thật ra,HA thích vai Tuấn hơn,ko phải vì có nhiều đất diễn,mà ở trong trường,wen được giao đóng vai phản diện nên đỡ bở ngỡ hơn.Định xin đổi vai,sau nghĩ kĩ,đã là dv thì vai nào cũng phải nhận,phải diễn để "thử sức" mình.

Phim KTX phát sóng,HA có theo dõi thường xuyên ko?

Ngày đầu TIÊN RA PHIM TRƯỜNG KTX HA LƠ NGƠ LẮM,KO BIẾT DIỄN THẾ nào.Nhờ sự hướng dẫn của đạo diễn và các anh chị diễn viên đi trước mà wen dần và... bớt run.KTX phát sóng,HA mừng lắm và cũng lo,thậm chí lúc đầu còn "sợ" ko dám xem phim.Nghe mọi người bàn TÁN RẰNG PHIM XEM DC,mới yêN TÂM THEO DÕI KỸ WA NHIỀU TẬP PHIM HƠN.CÓ nhiều Chỗ DIỄn chưa đạt,HA ướC DC LÀM lại VÀ rút kinh nghiệm...

Sau KTX,HA ĐƯỢC GIAO 1 TRONG 4 VAI CHÍNH CỦA phim Đam mê.Vai diễn này của HA có gì hay để "bật mí "được ko?

xong phim KTX,HA may mắn được đoàn phim Tình yêu còn lại ,Âm tính mời.CHƯa kí hỢP ĐỒNG thÌ nhậN được vai diễn trong phim Đam mê,đành phải từ chối 2 phim kia.Kịch bản phim Đam mê rất hay,HA đóng vai người ca sĩ tên Cường-cải lương gọi là kép mùi,LÀ 1 ANH CHÀNG THƯ SINH TỪ NGHÈO KHÓ VƯƠN LÊN THÀNH CÔNG,CÓ 1 TÌNH YÊU CHÂN THÀNH...HƠI GIỐNG VAI TÙNG CỦA KTX,NHƯNG TRầM TÍNH HƠN TUY cũNG NHÍ NHỐ,VUI NHỘN VÀ CÒN HÁT HÒ,NHẢY NHÓT TƯNG BỪNG.TRONG PHIM,HA PHẢI HÁT,MÚA , NHẢY NHÓT NHƯ 1 CA SĨ.HÁT THÌ TẬP "HÁT NHÉP",CÒN VŨ ĐẠO THÌ HA PHẢI BỎ THỜI GIAN RA TẬP CHO NHUYỄN,cho đẹp để quay thật,nhờ có chút chút cơ bản nên nhảy cũng khá lắm(cười)HA đặt nhiều hi vọng vào phim Đam mê,dù sao thì so với KTX,lần này có nhiều kinh nghiệm diễn xuất hơn.

Hi vọng là thế,HA có kể là từng làm vệ sĩ...VÌ SA LẠI RẼ NGANG SANG LÀM DIỄN VIÊN?

TỪ LÚC NHỎ,HA RẤT THÍCH ĐƯỢC LÊN TIVI,NHƯNG BẢN CHẤT NHÚT NHÁT,NGẠI ĐỨNG TRƯỚC ĐÁM ĐÔNG NÊN HỌC XONG PHỔ THÔNG LẠI LÀM HỒ SƠ THI VÀO TRƯỜNG GTVT.THI THÌ THI CHỨ BIẾT MÌNH KO ĐỖ,SAU ĐÓ HA XIN MẸ CHO ĐI LÀM,SỐNG TỰ LẬP,ĐỠ PHẢI XIN TIỀ MẸ.HA LÀM VỆ SĨ ĐƯỢC 1 NĂM THÌ THI ĐẬU VÀO CĐ SK & ĐA,VỪA HỌC,VỪA LÀM THÊM ĐƯỢC 1 NĂM NỮA.ĐẾN KHI ĐÓNG PHIM KTX THÌ HA NGHỈ HẲN.BÂY GIỜ ĐÃ XÁC ĐỊNH ĐI ĐẾN CÙNG VỚI NGHỀ DIỄN VIÊN RỒI

HIỆN NAY DIỄN VIÊN TRẻ như HA khá nhiều.Dựa vào đâu mà bạn tin mình sẽ gắn bó lâu dài với nghề diễn viên?

Về ngoại hình,HA thấy mình cũng...đẹp trai đấy chứ,tuy khán giả ko "suýt xoa" nhưng cũng ko chê xấu(cười)! HA tự tin là khả năng diễn xuất của mình ko đến nỗi nào,diễn ko bị giả,nếu cố gắng trAU DỒI SẼ HOÀN THIỆN HƠN.

NGOÀI ĐỜI TÍNH CÁCH CỦA HA CÓ ĐIỂM NÀO GIỐNG NHÂN VẬT TRên phim của mình ko?

HA giống cường nhiều hơn,trầm tính,ko nói nhiều như Tùng,và cũng ko nhí nhố,hơi"cụ non" 1 tí.

thế "ông cụ non" có người yêu chưa?có tự đặt mẫu người yêu lý tưởng cho mình ko?

Có bạn gái,chứ chưa phải người yêu chính thức,đang tRONG THỜI GIAN TÌM HIỂU MÀ.mẪU NGƯỜI YÊU LÝ TƯỞNG CỦA HA LÀ THẤY DỄ THƯƠNG LÀ ĐƯỢC,NÓI CHUNG LÀ PHẢI HIỀN,ĐÔI KHI BỌC LỘ CÁ TÍNH GÌ ĐÓ KẠ VÀ NGẪU HỨNG MỚI THÚ VỊ.

HAI VAI DIỄN TRONG 1 NĂM VÀ 2 PHIM PHÁT SÓNG LIÊN TỤC NHƯ 1 KHỞI ĐẦU ĐẦY MAY MẮN CHO HA LÀM HÀNH TRang bước sang năm mới 2008,cũng là năm tuổi của HA.Mơ ước của bạn trONG NĂM MỚI LÀ GÌ?

BƯỚC SANG TUỔI 24 LÀ QUA 1 GIAI ĐOẠN MỚI CỦA CUỘC ĐỜI,VÀ HA NHẬN THẤY CÓ NHIỀU DIỄN VIÊN THƯỜNG GẶT HÁI ĐƯỢC THÀNH CÔNG,THẬm chí nổi tiếng như cồn ở tuổi này.HA chẳng mơ ước điều gì quá lớn lao,chỉ mong được nhận phim mới đóng đều đều.Tuy nhiên,chỉ sống với nghề đóng phim thôi thì CUỘC SỐNG CỦA DIỄN VIÊN TRẺ BẤP BÊNH LẮM,VAI DIỄN LÚC CÓ LÚC KO.HA MONG ĐƯỢC THAM GIA ĐÓNG KỊCH Ở CÁC SÂN KHẤU,ĐỂ CÓ VIỆC LÀM THƯỜNG XUYÊN.QUÊN"KHOE"LÀ HA ĐANG TẬP KỊCH Ở SK 5B,TRONG VỞ KỊCH DO CHỊ THU PHƯƠNG DÀN DỰNG.CÓ CHÚT TRỞ NGẠI LÀ ĐÀI TỪ CỦA HA HƠI YẾU,NÓI THOẠI BỊ CHÊ LÀ"THOẠI GIỐNG PHIM"...

Vệ sĩ thành diễn viên

Mấy ngày nay,cuộc sống của Hoàng Anh dường như khác hẳn.Chàng diễn viên này cùng lúc xuất hiện trong vai Tùng phim KTX và vai Cường phim đam mê,đang chiếu trên tivi.

Tốt nghiệp cấp 3,vì không muồn mãi dựa dẫm mẹ nên Hoàng Anh xin đi làm trong 1 công ty vệ sĩ.Sau 1 năm,tình cờ đi ngang trường CĐ SK &ĐA tp.HCM,thấy tuyển sinh,chàng trai trẻ quyết định đi thi.

Bổng chốc trở thành diễn viên

Để có thể vừa học,vừa làm,Hoàng Anh xin công ty cho làm ca đêm.Ban ngày anh đi học,tối về ngủ đến 23h rồi đi làm bảo vệ tại các nhà máy,xí nghiệp,công trường...

Nhiều hôm,Hoàng Anh ngủ gục vì mắt mở không ra,thế là bị lập biên bản cảnh cáo.Gồng gánh hơn 1 năm,anh đành nghỉ việc,để dành sức khỏe chuyên tâm cho việc học.

Đến năm thứ 3,đoàn phim KTX vào trường tìm diễn viên.Hoàng Anh rụt rè đăng kí cầu may,ai ngờ được chọn.Vừa kết thúc quay KTX,anh tiếp tục được mời vào vai Cường phim Đam mê.

Thích ăn cơm rượu và mơ đến thảm đỏ
Trong lễ trao giải Mai vàng do báo người Lao động tổ chúc vừa qua,Hoàng Anh đi theo diễn viên Thanh Phương,người được giải Nam diễn viên điện ảnh_truyền hình

Nhìn các anh,chị đã thành danh tươi cười trước đám đông,Hoàng Anh mơ ước sau này cũng được đứng trên thảm đỏ với niềm hãnh diện như thế.Hoàng Anh tự nhủ:"phải cố gắng không ngừng mới được như thế"
Mấy ngày nay,cứ về nhà là Hoàng Anh được các em trong xóm vây quanh."Cả nhóm kéo đến nhà xem phim rồi bình luận này nọ.Vui lắm",anh tâm sự.

Mỗi lần về,anh thích nhất là được ăn món cơm rượu do chính tay mẹ làm.Đây cũng chính là món mẹ bán kiếm tiền nuôi 2 chị em Hoàng Anh khôn lớn.

Có hôm lên thành phố,mẹ còn gói ghém mấy hũ để chàng Tùng của KTX để dành trong tủ lạnh ăn dần.

Tết này,Hoàng anh sẽ xuất hiện trên sân khấu kịch 5B trong vở Nhà có 3 chị em của đạo diễn Thu Phương.Chính vì thế,anh phải rèn luyện đài từ mọi lúc,mọi nơi.

"Có hôm mệt quá,mình không chú ý,thế là bị đạo diễn mắng te tua",Hoàng Anh chia sẻ.

Sẽ trở thành cầu thủ

Từ bé,anh đã làm bạn với quả bóng nên tài lừa bóng cũng có hạng.Tài nghệ đó của chàng diễn viên này sẽ có đất dụng võ trong bộ phim Vua bóng đá của đạo diễn Đinh Đức Liêm,dự kiến qua Tết nguyên đán sẽ bấm máy.

Nếu không có gì thay đổi, Hoàng Anh sẽ vào vai 1 cầu thủ chính hiệu...
http://me.zing.vn/nkt_1994
nh0x_siu_kắn
Designer
Designer
nh0x_siu_kắn

Lính Mới Tự Tin Về Mình Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Lính Mới Tự Tin Về Mình   Lính Mới Tự Tin Về Mình I_icon_minitimeMon Apr 26, 2010 10:19 am

anh Ni trầm tính tưc' là nói ít phải hem dzạ sp hahahaha Very Happy Smile

Lính Mới Tự Tin Về Mình
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Vượt Lên Chính Mình - Thanh Ngân , Trọng Phúc , Việt Hương , Thanh Hằng , Hoàng Sơn , Ngân Quỳnh , Quyền Linh
» Xem Tên Giang Hồ Của Mình ?
» I'm Sorry - Minh Tuyết
» Một Ngày Mới - QUỐC MINH
» Một Ngày Mới - QUỐC MINH