Hoàng Anh
Bạn hãy đăng ký để trở thành Member của 4rum nhé
Hoàng Anh
Bạn hãy đăng ký để trở thành Member của 4rum nhé
Hoàng Anh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Hoàng Anh

(¯`°•.¸¯`°•† ¯ Hoàng Anh ¯ †•°´¯¸.•°´¯)

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Mong Được Đóng Vai Phản Diện

Go down 
4 posters
Tác giảThông điệp
Bắp
Administrator
Administrator
Bắp

Mong Được Đóng Vai Phản Diện Empty
Bài gửiTiêu đề: Mong Được Đóng Vai Phản Diện   Mong Được Đóng Vai Phản Diện I_icon_minitimeMon Apr 19, 2010 3:53 am

Trong bộ phim Cuộc chiến hoa hồng đang phát sóng kênh HTV9, diễn viên trẻ Hoàng Anh góp mặt bằng vai thứ là Hoàng Hải, một anh chồng luôn rơi vào tình huống khó xử khi phải đứng giữa những mâu thuẫn của mẹ và vợ.
Điện ảnh là niềm đam mê

Với Hoàng Anh, vai diễn trong phim khá thú vị vì đòi hỏi sự chững chạc, lớn hơn nhiều so với tuổi thật của anh ở ngoài đời. Đóng bộ phim này, anh cũng học hỏi được những kinh nghiệm bổ ích để có thể giúp ích cho mình hài hòa trong cuộc sống gia đình sau này... Công việc luôn bận rộn, buổi sáng theo đoàn làm phim, tối chạy show diễn kịch, thế nhưng hễ có thời gian rảnh một chút, Hoàng Anh liền tranh thủ chạy về quê ở Long An để thăm mẹ. Hoàng Anh luôn cảm thấy hạnh phúc khi nghề diễn viên của mình đôi lúc cũng có thể phụ giúp cho gia đình.

Còn nhớ, bộ phim đầu tiên mà Hoàng Anh tham gia là đóng vai quần chúng trong phim Vòng xoáy tình yêu, quay một ngày trời, thoại chỉ đúng một câu, lĩnh cát sê 100.000đ là đã cảm thấy rất sung sướng. Vì thế, khó tả được cảm giác hạnh phúc của Hoàng Anh như thế nào khi trong năm 2008, anh đã tích cóp đủ tiền để xây cho mẹ căn nhà mới khang trang rộng rãi hơn. Hoàng Anh mồ côi cha từ nhỏ. Mẹ anh tảo tần thức khuya dậy sớm để làm cơm rượu bỏ mối ở chợ nuôi hai chị em ăn học.

Gia đình khó khăn, căn nhà nhỏ mỗi khi có trận mưa lớn là cậu bé Ni (tên ở nhà của Hoàng Anh) phải xách xô chậu ra hứng nước những nơi bị dột. Sau khi học xong cấp 3, vì muốn đỡ đần phần nào cuộc sống gia đình, Hoàng Anh đã xin phép mẹ được lên thành phố kiếm sống. Công việc đầu đời của chàng trai 18 tuổi này là làm bảo vệ ở một công ty bột giặt.

Một năm sau, Hoàng Anh nộp đơn thi vào Trường Cao đẳng Sân khấu điện ảnh để thực hiện ước mơ trở thành diễn viên của mình. Vừa học, vừa làm suốt một năm trời đã vắt kiệt sức lực của chàng trai trẻ, cuối cùng Hoàng Anh đành phải xin nghỉ làm để dồn sức cho việc học. Có thời gian thảnh thơi để tập trung học hành nhưng anh cũng rất lo lắng vì không biết lấy đâu ra tiền để trang trải học phí.

Muốn thử sức mình ở vai phản diện

Nhưng rồi sự lo lắng cũng tan biến để nhường chỗ cho niềm vui khi Hoàng Anh được mời tham gia trong bộ phim KTX. Trong phim, Hoàng Anh vào vai Tùng, tuy không phải là vai chính nhưng lại dành khá nhiều thiện cảm của người xem. Lần đầu thể hiện vai diễn “dài hơi”, Hoàng Anh cực kỳ hồi hộp, ban đầu còn không dám xem lại khi phim chiếu trên ti vi.

Sau này, khi đã thu hết can đảm xem mình diễn, Hoàng Anh lại cảm thấy tiêng tiếc vì… “đôi chỗ diễn chưa được ưng ý lắm”. Có lẽ cũng nhờ sự nghiêm khắc với chính mình như thế mà những bộ phim sau anh tham gia như Đam mê, Hoa thiên điểu, Bão yêu thương… nét diễn của Hoàng Anh có phần tinh tế, sâu sắc hơn.

Hiện tại Hoàng Anh tham gia bộ phim Vua sân cỏ của đạo diễn Đinh Đức Liêm. Trong phim, anh vào vai Lượm, một chàng trai miền quê thật thà có năng khiếu đá bóng và sau này trở thành một cầu thủ nổi tiếng. Thể hiện vai diễn một cầu thủ, Hoàng Anh không gặp bất cứ trở ngại nào. Anh thổ lộ lúc nhỏ đã từng nằm trong đội tuyển bóng đá của huyện, vì vậy mà những kỹ thuật tâng bóng, sút bóng đối với anh là… chuyện nhỏ. Vua sân cỏ là phim truyền hình Việt Nam về đề tài bóng đá nên Hoàng Anh hy vọng sẽ được sự quan tâm đặc biệt của khán giả.

Từ khi vào nghề đến nay đã hơn 3 năm, đóng cũng kha khá phim truyền hình, kinh nghiệm diễn xuất cũng dày dặn hơn, nhưng Hoàng Anh vẫn có nỗi trăn trở khi chưa tìm được vai diễn có sự đột phá, định hình được phong cách riêng cho mình. Hoàng Anh cho biết, từ trước giờ chỉ toàn được đạo diễn giao đóng những vai hiền lành, tốt bụng, nên anh mong một lần sẽ được thể hiện vai phản diện để làm mới diễn xuất của mình. Và được góp mặt trong bộ phim điện ảnh là mong ước lớn nhất của Hoàng Anh lúc này.
http://me.zing.vn/nkt_1994
nh0x_siu_kắn
Designer
Designer
nh0x_siu_kắn

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Được Đóng Vai Phản Diện   Mong Được Đóng Vai Phản Diện I_icon_minitimeSat Apr 24, 2010 11:19 am

bây h anh Ni đã được đóng vai phản diện òi đó trong LSSL , ... và sẻ còn nhìu phim khác mặt anh ni đóng vai đểu là hợp hết sức đúng hem sp hahahha Very Happy Smile Embarassed Razz
Bắp
Administrator
Administrator
Bắp

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Được Đóng Vai Phản Diện   Mong Được Đóng Vai Phản Diện I_icon_minitimeSat Apr 24, 2010 8:44 pm

hihi .. năm nay aNi toàn đóng vai phụ .. có phản diện , nhưng sao chưa thấy vai hiền nữa .. ko biết trong Phiên Chợ Số , aNi vào vai phản diện hay sao nữa ? chỉ biết phim này hình như rất mới mẻ nè .. Razz
nh0x_siu_kắn
Designer
Designer
nh0x_siu_kắn

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Được Đóng Vai Phản Diện   Mong Được Đóng Vai Phản Diện I_icon_minitimeMon Apr 26, 2010 9:55 am

ủa vậy hã sp vậy anh Ni chĩ đóng vai phụ thui hả sao ki` dzạ ta anh Ni đóng hay mà sao chĩ đươc đóng vai phụ á Razz Very Happy Smile Embarassed

viết lại có dấu đi em
Bắp
Administrator
Administrator
Bắp

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Được Đóng Vai Phản Diện   Mong Được Đóng Vai Phản Diện I_icon_minitimeMon Apr 26, 2010 10:37 pm

tùy vai mà dt .. đóng vai phụ cũng có giải zậy .. đâu nhất thiết đẹp trai , diễn hay là vai chính đâu .. fải tùy thuộc vào từng vai diễn .. hiểu hok ? Razz
nh0x_siu_kắn
Designer
Designer
nh0x_siu_kắn

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Được Đóng Vai Phản Diện   Mong Được Đóng Vai Phản Diện I_icon_minitimeTue Apr 27, 2010 9:41 am

à cám ơn sp đã dạy dỗ hahahah Very Happy Smile Razz

viết chữ a` lại có dấu mau

Được sửa bởi nh0x_siu_w4y_20 ngày Fri May 07, 2010 9:20 am; sửa lần 1.
nh0x_siu_kắn
Designer
Designer
nh0x_siu_kắn

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Được Đóng Vai Phản Diện   Mong Được Đóng Vai Phản Diện I_icon_minitimeTue May 04, 2010 12:25 pm

khà khà khà nhưng mà cái này em post bài này lun lắm òi h chị mới nhắc từ từ em mới sữa đươc chứ chị cũng không được viết tắt nha admin >Razz Evil or Very Mad pirat
bb_selly
Moderator
Moderator
bb_selly

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Được Đóng Vai Phản Diện   Mong Được Đóng Vai Phản Diện I_icon_minitimeTue May 04, 2010 5:28 pm

giờ chị mới được lên làm admin
bà Bắp bã nhắc kìa
em....còn mấy bài kia nữa đó
sửa cho đủ đi
nh0x_siu_kắn
Designer
Designer
nh0x_siu_kắn

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Được Đóng Vai Phản Diện   Mong Được Đóng Vai Phản Diện I_icon_minitimeWed May 05, 2010 9:21 am

thui mà chị giờ tính lại đi em sữa riết nhức đầu quá à thui tính lại từ đầu ha
khà khà khà anh Ni bi giờ đóng vai phàn diện òi kìa Very Happy Smile Razz
bb_selly
Moderator
Moderator
bb_selly

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Được Đóng Vai Phản Diện   Mong Được Đóng Vai Phản Diện I_icon_minitimeThu May 06, 2010 11:02 pm

mệt mà ai bỉu làm sai nội quy
nh0x_siu_kắn
Designer
Designer
nh0x_siu_kắn

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Được Đóng Vai Phản Diện   Mong Được Đóng Vai Phản Diện I_icon_minitimeFri May 07, 2010 9:21 am

nhưng lúc đầu đâu kóa nội quy này đâu giờ mấy chị mới cho ra làm sao em biết tha em nha
ờ ừ chị tha khà khà khà cám ơn chị nha Very Happy Smile Twisted Evil :flower:

Cái gì mà chưa ra nội quy .. Nội quy có từ lúc lập 4rum đến nay .. Đừng nói zậy nha nh0x ...
Yubin
Moderator
Moderator
Yubin

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Được Đóng Vai Phản Diện   Mong Được Đóng Vai Phản Diện I_icon_minitimeSat Jun 12, 2010 3:49 pm

Làm diễn viên thì vai phụ hay chính đâu quan trọng! Quan trọng là có vai hay ák Very Happy
https://www.facebook.com/vuongbichtran
nh0x_siu_kắn
Designer
Designer
nh0x_siu_kắn

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Được Đóng Vai Phản Diện   Mong Được Đóng Vai Phản Diện I_icon_minitimeSun Jun 13, 2010 10:01 am

anh Ni mà đóng vai phản diện là cực kì hay lâu tai vì sao vì mặt quá đểu mà hahaha Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mong Được Đóng Vai Phản Diện   Mong Được Đóng Vai Phản Diện I_icon_minitime

Mong Được Đóng Vai Phản Diện
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nhờ đóng phim được người yêu
» Thêm Chủ Đề Mong ADMIN đọc dùm
» vân_ mới va` nha`... mong đc lam` wen
» ca sĩ ĐÔNG NHI
» Thứ 3 Học Trò - Đông Nhi ft. Bạch Công Khanh